Kí ló yẹ kí o kíyèsí nígbà tí o bá ń yan ẹ̀rọ ìyọ irun lésà?

Àkókò tó ga jùlọ fún ilé iṣẹ́ ẹwà ti dé, ọ̀pọ̀ àwọn onílé ìṣọ́ ẹwà sì ń gbèrò láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò tuntun láti yọ irun kúrò lórí lésà tàbí láti ṣe àtúnṣe sí àwọn ohun èlò tó wà tẹ́lẹ̀ láti bá ìṣàn tuntun tó ga jùlọ fún àwọn oníbàárà mu.
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ irú ẹ̀rọ ìyọ irun léésà ló wà ní ọjà báyìí, àwọn ìṣètò wọn kò sì dọ́gba. Èyí máa ń fa ìṣòro ńlá fún àwọn ènìyàn tí kò mọ̀ nípa ẹ̀rọ náà. Báwo lo ṣe lè yan ẹ̀rọ ìyọ irun léésà? Lónìí, a máa ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ìṣọ́ra díẹ̀.

yiyọ irun lesa
1. Ààbò
Ààbò jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì tí a gbọ́dọ̀ ronú nípa rẹ̀ nígbà tí a bá ń yan ohun èlò ìyọ irun tí ó dára. Rí i dájú pé o yan ohun èlò ìyọ irun tí ó ní àwọn ohun èlò ààbò tó dára láti dáàbò bo àwọn oníbàárà lọ́wọ́ àwọn ìpalára àìròtẹ́lẹ̀. Yíyan ẹ̀rọ ìyọ irun lésà tí ó ní ipa ìtútù tó dára lè mú kí ààbò àti ìtùnú ìlànà ìtọ́jú náà dájú. Ní àfikún, a gbọ́dọ̀ kíyèsí ohun èlò tí ó wà nínú ẹ̀rọ náà, èyí tí ó nílò ìtọ́jú ooru tó dára láti rí i dájú pé ẹ̀rọ náà lágbára àti pé ó pẹ́.
2. Awọn iṣẹ ẹrọ
Nígbà tí o bá ń yan ẹ̀rọ ìyọ irun tí ó dára, o yẹ kí o tún ronú nípa iṣẹ́ ẹ̀rọ náà. Àwọn ẹ̀rọ ìyọ irun tí ó ní iṣẹ́ púpọ̀ kì í ṣe pé ó ní iṣẹ́ ìyọ irun nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ní àwọn iṣẹ́ bíi ìtúnṣe irun àti yíyọ àmì kúrò. Fún àpẹẹrẹ, tiwaẸ̀rọ lésà DPL+Dódìọ̀dìjẹ́ àṣàyàn tó dára jù fún àwọn onílé ìṣọ́ tí wọ́n fẹ́ ṣe onírúurú iṣẹ́ ẹwà. Dájúdájú, tí o bá jẹ́ pé o ti fi ara rẹ fún iṣẹ́ yíyọ irun lésà nìkan, nígbà náà yanẹrọ yiyọ irun diode lesatí ó so àwọn ìgbì 4 pọ̀ jẹ́ àṣàyàn tí ó dára.

DPL+Ẹrọ-lésárà-díódì
3. Iye owo
Iye owo jẹ ohun pataki lati ronu nigbati o ba n yan ẹrọ yiyọ irun ori ohun ikunra. O gbọdọ yan awọn ohun elo didara giga ni idiyele ti o tọ, ati pe maṣe yan awọn ohun elo yiyọ irun ori ti o kere ju ni afọju. Bibẹẹkọ, o le fa awọn adanu nla si ara rẹ nitori didara ti ko dara.
4. Iṣẹ́ lẹ́yìn títà
Iṣẹ́ lẹ́yìn títà fún àwọn ẹ̀rọ ẹwà tún ṣe pàtàkì púpọ̀. A gbọ́dọ̀ yan olùpèsè kan tí ó ní iṣẹ́ lẹ́yìn títà tó dára, kí àwọn ẹ̀tọ́ àti àǹfààní wa lè wà ní ààbò tó dára jù. Tí àṣìṣe bá ṣẹlẹ̀, a lè ṣe àtúnṣe ní kíákíá ní àkókò. Kì í ṣe pé a ní ibi iṣẹ́ tí kò ní eruku nìkan ni, ṣùgbọ́n àwọn olùdámọ̀ràn ọjà wa wà ní ìtọ́jú yín ní gbogbo ìgbà, wọ́n ń pèsè ìrànlọ́wọ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìrànlọ́wọ́ lẹ́yìn títà láti fún yín ní ìfọ̀kànbalẹ̀ ọkàn.
5. Orúkọ rere ọjà
Orúkọ rere olùpèsè náà tún jẹ́ ohun pàtàkì láti gbé yẹ̀wò nígbà tí a bá ń yan ẹ̀rọ ìyọkúrò irun ẹwà. Rí i dájú pé o yan olùpèsè kan tí ó ní orúkọ rere. O lè kọ́ nípa orúkọ rere ilé iṣẹ́ kan nípa wíwo àwọn ọ̀ràn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ilé iṣẹ́. A ní ìrírí ọdún mẹ́rìndínlógún nínú ṣíṣe àti títà àwọn ẹ̀rọ ẹwà. Àwọn oníṣòwò àti àwọn oníbàárà wa kárí ayé, a sì ti gba ìyìn gíga láti ọ̀dọ̀ àwọn olùlò kárí ayé.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-07-2024